| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | HF580QUB-F20 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
Màn hình LCD gốc HF580QUB-F20 3840 * 2160 58.0 inch 60Hz cho BOE
HF580QUB-F20 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | HF580QUB-F20 |
| Kích thước đường chéo | 58" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 76PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1270.08 ((W) × 721.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 1280.08 ((W) × 734.44 ((H) × 1.33 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | - |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 70%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 2.85Kgs (Typ.) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 1%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 50001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | UV2A, thường màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 6 (Loại) (G đến G) |
| Khả năng truyền | 5.8% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy TV |
| IC trình điều khiển | COFSự tích hợp 6 chip nguồn |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 8 làn đường, 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| Màn hình LCD gốc HF580QUB-F20 3840 * 2160 58.0 inch 60Hz cho BOE | |
HF580QUB-F20 màn hình LCD
![]()
HF580QUB-F20 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng HF580QUB-F20 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu? HF580QUB-F20?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của HF580QUB-F20 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn HF580QUB-F20?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá