| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | HF550QUB-F20 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
3840*2160 55,0 inch HF550QUB-F20 5000: 1 màn hình LCD
HF550QUB-F20 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | HF550QUB-F20 |
| Kích thước đường chéo | 55" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 80PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1209.6 ((W) ×680.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 1221.4 × 694,8 × 1,35 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 1%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 5000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 8 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | UV2A, thường màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | - |
| Khả năng truyền | 6.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 2.45Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Máy TV |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Chips nguồn COF 6 tích hợp |
| Loại tín hiệu | V-by-One 8 làn đường, 51 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| 3840*2160 55,0 inch HF550QUB-F20 5000: 1 màn hình LCD | |
HF550QUB-F20 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
HF550QUB-F20 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu? HF550QUB-F20?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của HF550QUB-F20 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn HF550QUB-F20?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng HF550QUB-F20 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá