| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | HF430FHB-F20 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
43 inch 1920*1080 HF430FHB-F20 5000:1 Màn hình LCD
HF430FHB-F20 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | HF430FHB-F20 |
| Kích thước đường chéo | 43" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 51PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 940.87 ((W) × 529.254 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 950.896 ((H) × 541.75 ((V) × 1.37 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 3%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 50001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 6 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | UV2A, thường màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Sự truyền nhiễm | 6.6% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 1.55Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Máy TV |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Được xây dựng trong 6 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 51 pin |
| Cung cấp điện | 12V (Tí hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 43 inch 1920*1080 HF430FHB-F20 5000:1 Màn hình LCD | |
HF430FHB-F20 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
HF430FHB-F20 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng HF430FHB-F20 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu? HF430FHB-F20?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của HF430FHB-F20 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn HF430FHB-F20?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá