| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | HF236WHB-F20 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
1366 * 768 HF236WHB-F20 Bảng hiển thị màn hình LCD 23,6 inch
HF236WHB-F20 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | HF236WHB-F20 |
| Kích thước đường chéo | 23.6" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 66PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 521.5 ((W) × 293.2 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 535.471 ((W) × 306.4 ((H) × 1.32 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 1%) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 50001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | UV2A, thường màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COF Được xây dựng trong 2 chip nguồn |
| Trọng lượng bảng | TBD |
| Ứng dụng | Máy TV |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 12V (Tí hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 1366 * 768 HF236WHB-F20 Bảng hiển thị màn hình LCD 23,6 inch | |
HF236WHB-F20 màn hình LCD
![]()
HF236WHB-F20 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu? HF236WHB-F20?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của HF236WHB-F20 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn HF236WHB-F20?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng HF236WHB-F20 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá