| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LC550DUS-SCM3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LC550DUS-SCM3 55,0 inch 1920 * 1080 màn hình LCD
LC550DUS-SCM3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LC550DUS-SCM3 |
| Kích thước đường chéo | 55" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 40PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1209.6 ((W) ×680.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1217.6 ((W) × 688.4 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 1286 ((H) × 745 ((V) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H), Phản xạ 2,0% (Typ.) |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 13001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 6/6 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | S-IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 20.2/22.5Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Máy TV |
| Tỷ lệ khung hình | 240Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | Mini LVDS, 160 pin |
| Cung cấp điện | 3.3/16.2V (Loại) ((VCC/VDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LC550DUS-SCM3 55,0 inch 1920 * 1080 màn hình LCD | |
LC550DUS-SCM3 màn hình LCD
![]()
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLC550DUS-SCM3 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLC550DUS-SCM3 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? LC550DUS-SCM3bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá