| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | ME270QHB-NF2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
ME270QHB-NF2 27.0 inch màn hình LCD 2k
ME270QHB-NF2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | ME270QHB-NF2 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 108PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 608.336 ((H) × 349.864 ((V) × 1.32 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | - |
| Sự truyền nhiễm | 5.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% sRGB |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 710g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn / Game |
| Tỷ lệ khung hình | 180Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Được tích hợp 8 chip nguồn |
| Loại giao diện | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 51 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
ME270QHB-NF2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi?f ME270QHB-NF2 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnME270QHB-NF2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaME270QHB-NF2?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?ME270QHB-NF2bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá