| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | C146HAA01.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
C146HAA01.0 14.6 inch 1920 * 1080 LCD Display Module
C146HAA01.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | C146HAA01.0 |
| Kích thước đường chéo | 14.6" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 150PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 323.136 ((W) × 181.764 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 339.34 ((W) × 203.16 ((H) × 13.7 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 3%), Hard coating (7H), Reflection 1.5% (Max.) |
| Độ sáng | 800 cd/m2 (min.) |
| Tỷ lệ tương phản | 13001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | 11S4P WLED, 10K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 820g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình chiếu sáng cao ngoài trời / Màn hình hiển thị ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | In-Cell Touch, I2C |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 60 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C |
C146HAA01.0 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnC146HAA01.0?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaC146HAA01.0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaC146HAA01.0?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá