| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | MV270FHM-NX4 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
MV270FHM-NX4 LCD Screen Panel 27.0 inch 1920*1080 LCD Display Module
MV270FHM-NX4 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | MV270FHM-NX4 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 597.888 ((W) × 336.312 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 607.1 ((W) × 350.6 ((H) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 99% sRGB |
| Nguồn ánh sáng | WLED [23S4P], 30K giờ, lái xe không có lái xe |
| Trọng lượng | 2.71Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 100Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
MV270FHM-NX4 màn hình LCD
![]()
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choMV270FHM-NX4?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuMV270FHM-NX4?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choMV270FHM-NX4?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiMV270FHM-NX4với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá