| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | GV069EXB-N80-28P0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
GV069EXB-N80-28P0 2400*2560 màn hình LCD 6,9 inch
GV069EXB-N80-28P0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | GV069EXB-N80-28P0 |
| Kích thước đường chéo | 6.9" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 2400×2560 508PPI |
| Định dạng pixel | Chiếc hình chữ nhật |
| Khu vực hoạt động | 120 ((W) × 128 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 124.4 ((H) × 138.65 ((V) × 0.95 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 40 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Sự truyền nhiễm | 5.1% (Typ.) (với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | Đen màu |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Máy in 3D |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG Xây dựng trong HX8252-A0 |
| Loại giao diện | MIPI (2 ch, 4 tuyến dữ liệu), 50 pinFPC |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| GV069EXB-N80-28P0 2400*2560 màn hình LCD 6,9 inch | |
GV069EXB-N80-28P0 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
GV069EXB-N80-28P0 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng GV069EXB-N80-28P0 bây giờ?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá