| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M220SP01 V0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M220SP01 V0 22.0 inch LCD Display Module cho màn hình máy tính để bàn
M220SP01 V0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M220SP01 V0 |
| Kích thước đường chéo | 22.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1680 ((RGB) × 1050, WSXGA + 90PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 473.76 ((W) × 296.1 ((H) mm |
| Mở Bezel | 477.7 ((W) × 300.1 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 493.7 ((W) × 320.1 ((H) × 18,5 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 3.6/1.4 (Loại) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | 4 PCCCFL, 50K giờ, không có lái xe |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.45Kgs (Typ.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | Analog RGB + DVI-D, 70 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M220SP01 V0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M220SP01 V0 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaM220SP01 V0?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiM220SP01 V0Vai thẻ tín dụng ?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaM220SP01 V0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá