| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | TẾ BÀO M270HVR03.2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M270HVR03.2 CELL 27.0 inch màn hình màn hình LCD 1920*1080 LCD Display Module
M270HVR03.2 CELL LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M270HVR03.2 CELL |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 597.888 ((W) × 336.312 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 608.888 ((W) × 348.337 ((H) × 1.17 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 30001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 10 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | VA, thường là màu đen, truyền. |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Sự truyền nhiễm | 5.85% (Typ.) (với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 69% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 600g (thông thường) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn / Trò chơi |
| Tỷ lệ khung hình | 240Hz |
| Chi tiết D-IC | COF Được xây dựng trong 6 chip nguồn |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường) 51 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M270HVR03.2 CELL LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M270HVR03.2 CELL LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?M270HVR03.2 CELL?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaM270HVR03.2 CELL?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của M270HVR03.2 CELL?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá