| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | GV055FHS-N40 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
GV055FHS-N40 1080 * 1920 5.5 inch LCD Screen Panel cho Điện thoại di động
GV055FHS-N40 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | GV055FHS-N40 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 403PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 70.04 ((W) × 127.16 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Khả năng truyền | 4.05% (Typ.) ((với APCF) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | Không đề xuất NT35532, HX8398-A, NT35531, R61322 |
| Trọng lượng bảng | 8.42g (Typ.) |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/5.54/5.54V (Loại) ((VCC/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| GV055FHS-N40 1080 * 1920 5.5 inch LCD Screen Panel cho Điện thoại di động | |
GV055FHS-N40 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
GV055FHS-N40 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa GV055FHS-N40 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu GV055FHS-N40 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn GV055FHS-N40 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng GV055FHS-N40 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá