| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LW270AHQ-ESG3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LW270AHQ-ESG3 27.0 inch 2560 * 1440 màn hình OLED cho trò chơi
LW270AHQ-ESG3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LW270AHQ-ESG3 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED, Mô-đun đầy đủ |
| Nghị quyết | 2560 ((RWGB) × 1440, Quad-HD 110PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGBW |
| Khu vực hoạt động | 590.42 ((W) × 333.72 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 605.22 ((W) × 351.02 ((H) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 35%), Reflection 2,0% (Typ.) |
| Độ sáng | 275 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 15000001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 0.1 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 60/60/60/60 |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 97% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | bản thân, 30K giờ |
| Trọng lượng | 3.2/3.4Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn / Game |
| Tỷ lệ khung hình | 240Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | V-by-One 16 làn, 112 chân |
| Cung cấp điện | 12/19.5V (Loại) (((VDD/ELVDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 45 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
LW270AHQ-ESG3 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LW270AHQ-ESG3 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLW270AHQ-ESG3?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LW270AHQ-ESG3?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LW270AHQ-ESG3 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá