M170EG02 V6 17.0 inch LCD Panel 1280 * 1024 màn hình LCD
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: M170EG02 V6
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
M170EG02 V6
Kích thước đường chéo:
17.0"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1280 ((RGB) × 1024, SXGA 96PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
337,92(Rộng)×270,336(Cao) mm
Chế độ làm việc:
TN, thường màu trắng, truyền
Màu hỗ trợ:
16.2M 72%NTSC
Xem hướng:
6 giờ
Sử dụng cho:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
M170EG02 V6 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu AUO
Mô hình P/N M170EG02 V6
Kích thước đường chéo 17.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 96PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 337.92 ((W) × 270.336 ((H) mm
Mở Bezel 341.6 ((W) × 274.4 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 358.5 ((W) × 296.6 ((H) × 15 ((D) mm
Điều trị Glare (Haze 0%), Hard coating (3H)
Độ sáng 270 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 6001 (Typ.) (TM)
Xem hướng 6 giờ.
Thời gian phản ứng 2/6 (Typ.) ((Tr/Td)
góc nhìn 70/70/65/60 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hoạt động TN, thường màu trắng, truyền
Màu hỗ trợ 16.2M 72%NTSC
Nguồn ánh sáng CCFL [4 bộ], 50K giờ, W/O Driver
Trọng lượng 1.70kg (tối đa)
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin
Cung cấp điện 5.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
M170EG02 V6 màn hình LCD - Thông tin cực kỳ quan trọng:
1- Hình ảnh sản phẩm và mô tả:
2. Các thông số chính phù hợp:
M170EG02 V6 màn hình LCD - Cũng lưu ý:
1. 100% đảm bảo màn hình tương thích:
Bạn sẽ nhận được một màn hình tương thích 100% với thiết bị của bạn.
2Ưu tiên cài đặt chuyên nghiệp:
M170EG02 V6 LCD Panel Xuất và gói:
M170EG02 V6 17.0 inch LCD Panel 1280 * 1024 màn hình LCD 0
M170EG02 V6 màn hình LCD - Thông tin vận chuyển:
1- Lệnh xử lý và thời gian giao hàng:
2Thông tin vận chuyển chính xác:
M170EG02 V6 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?M170EG02 V6bThẻ tín dụng của anh?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM170EG02 V6?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choM170EG02 V6?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choM170EG02 V6?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%