M190PP01 V0 nguyên bản 19.0 inch 1440 * 900 màn hình LCD
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: M190PP01 V0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
M190PP01 V0
Kích thước đường chéo:
19.0"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1440(RGB)×900, WXGA+ 89PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
408,24(W)×255,15(H)mm
Chế độ làm việc:
TN, thường màu trắng, truyền
Màu hỗ trợ:
16,7 triệu 73%NTSC
Độ tương phản:
1000:1 (Điển hình) (TM)
Sử dụng cho:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
M190PP01 V0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu AUO
Mô hình P/N M190PP01 V0
Kích thước đường chéo 19.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1440 ((RGB) × 900, WXGA + 89PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 408.24 ((W) × 255.15 ((H) mm
Mở Bezel 412.24 ((W) × 259.15 ((H) mms
Đánh dấu Dim. 428 ((H) × 278 ((V) × 18,9 ((D) mm
Điều trị Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 300 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 10001 (Typ.) (TM)
Xem hướng -
Thời gian phản ứng 3.4/1.6 (Typ.) ((Tr/Td)
góc nhìn 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hoạt động TN, thường màu trắng, truyền
Màu hỗ trợ 16.7M 73%NTSC
Nguồn ánh sáng CCFL [4 bộ], 50K giờ, W/O Driver
Trọng lượng 2.12Kgs (Typ.)
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện eDP (2 làn đường), eDP1.3, 30 pinConnector
Cung cấp điện 5.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
M190PP01 V0 Màn hình LCD - Thông tin cực kỳ quan trọng:
1- Hình ảnh sản phẩm và mô tả:
2. Các thông số chính phù hợp:
M190PP01 V0 màn hình LCD - Cũng lưu ý:
1. 100% đảm bảo màn hình tương thích:
Bạn sẽ nhận được một màn hình tương thích 100% với thiết bị của bạn.
2Ưu tiên cài đặt chuyên nghiệp:
M190PP01 V0 màn hình LCD Giao hàng và gói:
M190PP01 V0 nguyên bản 19.0 inch 1440 * 900 màn hình LCD 0
M190PP01 V0 Màn hình LCD - Thông tin vận chuyển:
1- Lệnh xử lý và thời gian giao hàng:
2Thông tin vận chuyển chính xác:
M190PP01 V0 LCD Panel FAQ:
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiM190PP01 V0?
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?M190PP01 V0?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánM190PP01 V0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%