| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | GS052FHL-N31-6QP0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
GS052FHL-N31-6QP0 5,2 inch 1080 * 1920 màn hình LCD cho cầm tay
GS052FHL-N31-6QP0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | GS052FHL-N31-6QP0 |
| Kích thước đường chéo | 5.2" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 423PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 64.8 ((W) × 115.2 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 66.4 ((H) × 121.2 ((V) × 0.3 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.15+0.15 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.7% (Typ.) ((với APCF) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Máy cầm tay & PDA |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | - |
| Chi tiết D-IC | COG đề nghị XM91080, HX8399C, HX8399A |
| Loại giao diện | MIPI (4 tuyến dữ liệu) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| GS052FHL-N31-6QP0 5,2 inch 1080 * 1920 màn hình LCD cho cầm tay | |
GS052FHL-N31-6QP0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
GS052FHL-N31-6QP0 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận Đơn đặt mẫu GS052FHL-N31-6QP0?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá