| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD070JFW4-C10-P |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD070JFW4-C10-P 7.0 inch 1024 * 600 màn hình màn hình LCD
HSD070JFW4-C10-P LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD070JFW4-C10-P |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 170PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 154.21 ((W) × 85.92 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 164.9 ((W) × 100 ((H) × 5,6 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | IPS Pro, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 50% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | 3S10P WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Màn hình chiếu sáng cao ngoài trời / Màn hình hiển thị ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 8-bit), 50 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
HSD070JFW4-C10-P LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD070JFW4-C10-P LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiHSD070JFW4-C10-Pvới giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánHSD070JFW4-C10-P?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD070JFW4-C10-P?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá