| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD070PFW2-A00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD070PFW2-A00 7.0 Inch TFT LCD Display 1024 * 600 LCD Module
HSD070PFW2-A00Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD070PFW2-A00 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 169PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.6 ((W) × 90 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 162.8 × 102.9 × 2.67 (H × V × D) |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H), Reflection 1,5% (Max.) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 600: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS Pro, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 10K giờ |
| Vật thể | 90.0/95.0g (Loại./Tối đa.) |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI, 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| HSD070PFW2-A00 7.0 Inch TFT LCD Display 1024 * 600 LCD Module | |
HSD070PFW2-A00Chiếc màn hình LCD vận chuyển và gói:![]()
HSD070PFW2-A00FAQ bảng LCD:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaHSD070PFW2-A00 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HSD070PFW2-A00bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD070PFW2-A00?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD070PFW2-A00 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá