M300DVR02.0 30,0 inch 2560 * 1080 màn hình LCD TFT
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: M300DVR02.0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
M300DVR02.0
Kích thước đường chéo:
30,0"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
2560(RGB)×1080, CSHD 94PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
690,432(W)×291,276(H)mm
Chế độ làm việc:
VA, thường có màu đen, truyền qua
Nguồn ánh sáng:
WLED
Xem hướng:
Đối diện
Sử dụng cho:
Màn hình máy tính để bàn, Chơi game
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
M300DVR02.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu AUO
Mô hình P/N M300DVR02.0
Kích thước đường chéo 30.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 2560 ((RGB) × 1080, CSHD 94PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 690.432 ((W) × 291.276 ((H) mm
Mở Bezel -
Độ sáng 300 cd/m2 (Typ.)
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Nhìn tốt nhất Đối xứng
Hiển thị màu sắc 16.7M 85% NTSC
Tần số 200Hz
Trọng lượng 760g (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 30001 (Typ.) (TM)
Chế độ hiển thị VA, thường là màu đen, truyền.
Thời gian phản ứng 20 (Loại) ((G đến G)
Loại đèn WLED
Màn hình chạm Không có
Ứng dụng Màn hình máy tính để bàn, chơi game
Giao diện tín hiệu Bộ kết nối eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường)
Điện áp đầu vào 12.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
M300DVR02.0 Màn hình LCD - Thông tin cực kỳ quan trọng:
1- Hình ảnh sản phẩm và mô tả:
2. Các thông số chính phù hợp:
M300DVR02.0 Màn hình LCD - Cũng lưu ý:
1. 100% đảm bảo màn hình tương thích:
Bạn sẽ nhận được một màn hình tương thích 100% với thiết bị của bạn.
2Ưu tiên cài đặt chuyên nghiệp:
M300DVR02.0 LCD Panel Xuất và gói:
M300DVR02.0 30,0 inch 2560 * 1080 màn hình LCD TFT 0
M300DVR02.0 Màn hình LCD - Thông tin vận chuyển:
1- Lệnh xử lý và thời gian giao hàng:
2Thông tin vận chuyển chính xác:
M300DVR02.0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của M300DVR02.0?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán M300DVR02.0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? M300DVR02.0bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%