| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M300DVR02.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M300DVR02.0 30,0 inch 2560 * 1080 màn hình LCD TFT
M300DVR02.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M300DVR02.0 |
| Kích thước đường chéo | 30.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1080, CSHD 94PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 690.432 ((W) × 291.276 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 85% NTSC |
| Tần số | 200Hz |
| Trọng lượng | 760g (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 30001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | VA, thường là màu đen, truyền. |
| Thời gian phản ứng | 20 (Loại) ((G đến G) |
| Loại đèn | WLED |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Giao diện tín hiệu | Bộ kết nối eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường) |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M300DVR02.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M300DVR02.0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của M300DVR02.0?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán M300DVR02.0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? M300DVR02.0bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá