| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M250HTN01.J |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M250HTN01.J màn hình LCD 24,5 inch 1920 * 1080
M250HTN01.J LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M250HTN01.J |
| Kích thước đường chéo | 24.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 89PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 543.744 ((W) × 302.616 ((H) mm |
| Mở Bezel | 546.94 ((W) × 305.82 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 556 ((W) × 323.2 ((H) × 14.25 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 2.4/1.1 (Loại) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | 17S4PWLED, 30K giờ, không lái xe |
| Tần số | 360Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.18/2.29Kgs (Typ./Ma.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Giao diện tín hiệu | eDP (8 làn đường), HBR2 (5,4G/ làn đường), 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M250HTN01.J LCD Panel Xuất và Gói:![]()
M250HTN01.J LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choM250HTN01.J?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuM250HTN01.J?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choM250HTN01.J?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiM250HTN01.Jvới giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá