| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M320QAN01.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M320QAN01.1 3840*2160 LCD Module Panel cho màn hình máy tính để bàn
M320QAN01.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M320QAN01.1 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 137PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 708.48 ((W) × 398.52 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 727.88 ((W) × 422.07 ((H) × 15.6 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 12 (Loại) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 100%sRGB |
| Loại đèn | 4 dây × 2CNWLED, 30K giờ, Không có Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 5.16kg |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | eDP (8 làn đường), HBR1 (2.7G / làn đường), 41 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M320QAN01.1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
M320QAN01.1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.M320QAN01.1nKhi nào anh sẽ vận chuyển hàng?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choM320QAN01.1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM320QAN01.1 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôiM320QAN01.1với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiM320QAN01.1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?M320QAN01.1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá