| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | C154UAT01.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
C154UAT01.0 15.4 inch màn hình lcd mới đến cho màn hình ô tô
C154UAT01.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | C154UAT01.0 |
| Kích thước đường chéo | 15.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 147PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 330.624 ((W) × 206.64 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 355.46 ((H) × 232.02 ((V) × 17.7 ((D) mm |
| Điều trị | Phòng chống vân tay + Phòng phản xạ, phản xạ 3,0% (tối đa) |
| Độ sáng | 800 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Chỉ trong vài phút) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 90%DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | WLED |
| Trọng lượng | 1.30±0.13kg |
| Được thiết kế cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Chạm nhúng |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
C154UAT01.0 LCD Panel Xuất và gói:![]()
C154UAT01.0 FAQ bảng LCD:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?C154UAT01.0?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnC154UAT01.0 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiC154UAT01.0 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá