| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | EV101WXM-N82 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
10.1 inch 1280*800 EV101WXM-N82 màn hình LCD cho chăm sóc sức khỏe
EV101WXM-N82 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | EV101WXM-N82 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 800, WXGA 149PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 216.96 ((W) × 135.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 228.6 × 149.2 × 6 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 900: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.2M 50%NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 30K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Chăm sóc sức khỏe |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), Connector40 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| 10.1 inch 1280*800 EV101WXM-N82 màn hình LCD cho chăm sóc sức khỏe | |
EV101WXM-N82 màn hình LCD
![]()
EV101WXM-N82 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của EV101WXM-N82?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu EV101WXM-N82 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn EV101WXM-N82?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi EV101WXM-N82?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá