| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM050QDH16 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
640*480 TM050QDH16 5.0 inch màn hình LCD
TM050QDH16 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM050QDH16 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 640 ((RGB) × 480, VGA 160PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 101.568 ((W) × 76.176 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 113.6 ((W) × 88.4 ((H) × 10 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Loại đèn | 3S5PWLED, 50K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Điện thoại VOIP |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit) + SPI, 50 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/10.0/18.0/-7.0V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
TM050QDH16 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TM050QDH16 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?TM050QDH16?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaTM050QDH16?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫuTM050QDH16?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá