| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LX235M3UA01 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mới LX235M3UA01 23.6 inch màn hình LCD
LX235M3UA01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LX235M3UA01 |
| Kích thước đường chéo | 23.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 93PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 521.28 ((W) × 293.22 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 532.875 ((W) × 303.7 ((H) × 1.33 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | Thông thường là màu đen, truyền. |
| Độ dày thủy tinh | 0.63+0.70 mm |
| Khả năng truyền | - |
| Độ sâu màu sắc | |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 510g (thông thường) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Tích hợp nguồn COG 8 + chip cổng 4 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C |
| Màn hình LCD mới 23,6 inch CELL LCD Panel LX235M3UA01 cho màn hình máy tính để bàn | |
LX235M3UA01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LX235M3UA01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLX235M3UA01?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLX235M3UA01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LX235M3UA01 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LX235M3UA01bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá