| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | ET058Z8B-NE0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
5.8 inch ET058Z8B-NE0 1280 * 768 màn hình LCD cho máy chiếu
ET058Z8B-NE0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | ET058Z8B-NE0 |
| Kích thước đường chéo | 5.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 768, WXGA 257PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 126.72 ((W) × 74.88 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 137.488 ((W) × 84.7 ((H) × 1.32 ((D) mm |
| Bề mặt | Rõ rồi. |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 3501 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/20/50 (Loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 12 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 50,9% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 40%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG Tích hợp 3 nguồn + 1 chip cổng |
| Trọng lượng bảng | TBD |
| Ứng dụng | Máy chiếu |
| Giao diện tín hiệu | Mini LVDS, 60 chân FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/10.9/20.0/-7.0V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 5.8 inch ET058Z8B-NE0 1280 * 768 màn hình LCD cho máy chiếu | |
ET058Z8B-NE0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
ET058Z8B-NE0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng ET058Z8B-NE0 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của ET058Z8B-NE0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng ET058Z8B-NE01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của ET058Z8B-NE0 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá