10.1 inch DV10119752881NB 800 * 1280 màn hình LCD cho máy tính bảng Pad
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: DV10119752881NB
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
DV10119752881NB
Kích thước đường chéo:
10,1""
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
800(RGB)×1280, WXGA 150PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
135,36(Rộng)×216,576(C) mm
Sử dụng cho:
Bàn phím & Máy tính bảng
Màn hình chạm:
Không có
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
DV10119752881NB LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu BOE
Mô hình P/N DV10119752881NB
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800 ((RGB) × 1280, WXGA 150PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 135.36 ((W) × 216.576 ((H) mm
Mở Bezel -
Khung (mm) 143 × 228,6 × 4,5 (H × V × D)
Điều trị -
Độ sáng 270 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 800: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Phản ứng 11/14 (Typ.) ((Tr/Td) ms
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Chế độ làm việc ADS, thường là màu đen, truyền
Độ sâu màu sắc 16.7M 60%NTSC
Đèn hậu 7S4PWLED, 20K giờ, Không lái xe
Vật thể TBD
Sử dụng cho Pad & Tablet
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu MIPI (4 đường dữ liệu), Connector40 pin
Cung cấp điện áp (1.65/3.6)/5.8/-5.8V (Loại) ((VDDIN/AVDD/AVEE)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 50 °C
DV10119752881NB Thông tin đặt trước màn hình LCD:
DV10119752881NB LCD Panel Xuất và Gói:
10.1 inch DV10119752881NB 800 * 1280 màn hình LCD cho máy tính bảng Pad 0
DV10119752881NB Thông tin vận chuyển màn hình LCD:
DV10119752881NB Dịch vụ màn hình LCD
DV10119752881NB LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào để làm nếu tôi không thể tìm thấy màn hình mà tôi cần trong danh sách của bạn?
Hỏi: Tại sao thời gian giao hàng cho đơn đặt hàng lớn là dài?
Q: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Q: Điều gì sẽ xảy ra nếu bảng điều khiển lcd DV10119752881NB tôi nhận được không hoạt động?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%