| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM315WQ1-SSF1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM315WQ1-SSF1 32,0 inch màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn
LM315WQ1-SSF1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM315WQ1-SSF1 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 93PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 697.344 ((W) × 392.256 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 709.15 ((W) × 417.75 ((H) × 18.75 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 4 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 95% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | 19S4P WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 3.13/3.30Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn / Trò chơi |
| Tỷ lệ khung hình | 180Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (8 làn đường), HBR2 (5.4G/ làn đường), 60 chân |
| Cung cấp điện | 10.0±0.5V |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
LM315WQ1-SSF1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Bao lâu bảo hành củaLM315WQ1-SSF1?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM315WQ1-SSF1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM315WQ1-SSF1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LM315WQ1-SSF1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá