| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | B133UAK01.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
B133UAK01.0 13.3 inch 1920*1200 Touch LCD Screen cho máy tính xách tay
B133UAK01.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B133UAK01.0 |
| Kích thước đường chéo | 13.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 170PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 286.042 ((W) × 178.776 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 45% NTSC |
| Đèn hậu | WLED |
| Hình dạng phác thảo | Mỏng (PCBA cong, T≤3.0mm) |
| Sử dụng cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Chạm trên điện thoại di động |
| Loại tín hiệu | eDP, eDP1.2Kết nối |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
B133UAK01.0 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?B133UAK01.0?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaB133UAK01.0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của B133UAK01.0?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá