| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD070JWW3-A10 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD070JWW3-A10 7.0 inch 1280 * 768 màn hình LCD
HSD070JWW3-A10 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD070JWW3-A10 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 768, WXGA 213PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.448 ((W) × 91.4688 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 164.7 ((W) ×104.7 ((H) ×12.22 ((D) mm |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (min.) |
| Tỷ lệ tương phản | 13001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS Pro, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% sRGB |
| Nguồn ánh sáng | 8S3P WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 160/175g (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình chiếu sáng cao ngoài trời / Màn hình hiển thị ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI, 50 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
HSD070JWW3-A10 màn hình LCD
![]()
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?HSD070JWW3-A10?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaHSD070JWW3-A10?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của HSD070JWW3-A10?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá