| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M430QVN02.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M430QVN02.0 Màn hình LCD 43,0 inch màn hình hiển thị LCD 4K
M430QVN02.0 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M430QVN02.0 |
| Kích thước đường chéo | 43" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 103PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 941.18 ((W) × 529.42 ((H) mm |
| Mở Bezel | 945.9 ((W) × 534.2 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 963.7 × 552 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 40%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 20 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | VA, thường là màu đen, truyền. |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 93%DCI-P3 |
| Đèn hậu | KSF LED, Không có Driver |
| Vật thể | 9.50Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Tỷ lệ làm mới | 144Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (8 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 51 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
M430QVN02.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?M430QVN02.0?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaM430QVN02.0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của M430QVN02.0?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá