| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | L150X3M EC-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
L150X3M EC-1 15,0 inch 1024 * 768 màn hình hiển thị LCD
L150X3M EC-1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | ACER |
| Mô hình P/N | L150X3M EC-1 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 85PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 304.128 ((W) × 228.096 ((H) mm |
| Mở Bezel | 308.1 ((W) × 232.1 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 331.3 ((W) × 249 ((H) × 12.1 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 3501 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 60/60/40/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 8/22 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 69%NTSC |
| Loại đèn | 2 PCCCFL, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 1.10Kgs (Typ.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | TTL (2 ch, 6-bit), 80 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
L150X3M EC-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?L150X3M EC-1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnL150X3M EC-1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiL150X3M EC-1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá