| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | H546DAN03.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
H546DAN03.1 Mới 5.5 inch 1080 * 1920 màn hình LCD
H546DAN03.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | H546DAN03.1 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 403PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 70.44 ((W) × 127.71 ((H) × 1.57 ((D) mm |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70% NTSC |
| Trọng lượng | 12.0g (Loại) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | - |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 35 (tối đa) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED, W/O Driver |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (4 tuyến dữ liệu)30 chân |
| Cung cấp điện | 1.8/5.0/-5.0V (Loại) ((VDD/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
H546DAN03.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
H546DAN03.1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnH546DAN03.1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiH546DAN03.1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web..
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánH546DAN03.1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaH546DAN03.1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá