| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | C050VVN01.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
C050VVN01.1 5.0 inch màn hình LCD
C050VVN01.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | C050VVN01.1 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 187PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 108.6 ((W) × 65.16 ((H) mm |
| Mở Bezel | 111.6 ((W) × 68.56 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 121.4 ((W) × 80.3 ((H) × 8.9 ((D) |
| Độ sáng | 560 (Min.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.2M 60% NTSC |
| Vật thể | 84.0g |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Min.) (TM) |
| Chế độ làm việc | AMVA, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 15/30 (Max.) ((Tr/Td) ms |
| Đèn hậu | WLED, không có tài xế |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit), 60 chân |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |
C050VVN01.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
C050VVN01.1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiC050VVN01.1với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnC050VVN01.1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?C050VVN01.1bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaC050VVN01.1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá