| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | ZE101BC-01B |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
ZE101BC-01B 10.1 inch LCD Panel 1280 * 800 màn hình LCD
ZE101BC-01B LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | ZE101BC-01B |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 800, WXGA 149PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 216.96 ((W) × 135.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 223.95 × 144,24 × 1,07 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 6.27% (Typ.) (với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L, Không có tài xế |
| Trọng lượng | 80.0g (Loại) |
| Được thiết kế cho | Khung ảnh kỹ thuật số / Máy phát DVD di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 40 chân |
| Danh sách driver IC | ILI6192 tích hợp + ILI5801 |
| Cung cấp điện | 2.5/8.2/12.5/-13V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
ZE101BC-01B LCD Panel Xuất và gói:
![]()
ZE101BC-01B LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?ZE101BC-01B bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnZE101BC-01B ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiZE101BC-01B?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá