| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | C070VW07 V2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
C070VW07 V2 7.0 inch 800 * 480 màn hình LCD cho xe hơi
C070VW07 V2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | C070VW07 V2 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | 154.60 ((W) × 93.64 ((H) mm |
| Khung (mm) | 165 × 104 × 9,15 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 60/60/40/60 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 6/10 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường là màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | WLED, 10K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 140g (thông thường) |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), Connector50 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3/9.8/15/-9V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C |
C070VW07 V2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
C070VW07 V2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnC070VW07 V2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiC070VW07 V2với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánC070VW07 V2?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá