| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | L170E3 EC-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
L170E3 EC-1 17.0 inch 1280 * 1024 màn hình hiển thị LCD
L170E3 EC-1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | ACER |
| Mô hình P/N | L170E3 EC-1 |
| Kích thước đường chéo | 17.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 337.92 ((W) × 270.336 ((H) mm |
| Mở Bezel | 342.0 ((W) × 274.5 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 383.5 × 306 × 20 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 400: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 75/75/70/70 (loại) |
| Phản ứng | 25/15 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 63%NTSC |
| Đèn hậu | 4 PCCCFL, 50K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 2.00Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
L170E3 EC-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
L170E3 EC-1 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaL170E3 EC-1?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiL170E3 EC-1Vai thẻ tín dụng ?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaL170E3 EC-1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá