M270HTN02.8 Mới 27.0 inch màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: M270HTN02.8
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
M270HTN02.8
Kích thước đường chéo:
27.0"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD 81PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
597,6(W)×336,15(H)mm
Chế độ hiển thị:
TN, thường màu trắng, truyền
Hiển thị màu sắc:
16.7M 72%NTSC
Xem tốt nhất trên:
6 giờ
Được thiết kế cho:
Màn hình máy tính để bàn, Chơi game
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
M270HTN02.8 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu AUO
Mô hình P/N M270HTN02.8
Kích thước đường chéo 27.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 597.6 ((W) × 336.15 ((H) mm
Mở Bezel -
Phân đồ (mm) 608.8 × 354.81 × 15.59 (H × V × D)
Điều trị Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 400 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 1000: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10)
Phản ứng 3.8/1.2 (Typ.) ((Tr/Td) ms
Tầm nhìn tốt tại 6 giờ.
Chế độ làm việc TN, thường màu trắng, truyền
Độ sâu màu sắc 16.7M 72%NTSC
Đèn hậu 18S4PWLED, 30K giờ, Không lái xe
Vật thể 3.32Kgs (Typ.)
Sử dụng cho Màn hình máy tính để bàn, chơi game
Tỷ lệ làm mới 165Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (4 ch, 8-bit), 70 pin
Cung cấp điện áp 12.0V (Typ.)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
M270HTN02.8 LCD Panel Xuất và gói:
M270HTN02.8 Mới 27.0 inch màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn 0
M270HTN02.8 LCD Panel Transport:
M270HTN02.8 Điều khoản bảo hành màn hình LCD:
M270HTN02.8 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể kiểm traM270HTN02.8trước khi vận chuyển?
Hỏi: Làm thế nào để đặt hàngM270HTN02.8?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Q: Bao lâu bảo hành của LCDM270HTN02.8?
A: 90 ngày.
Hỏi: Điều gì sẽ xảy ra nếu Bảng LCDM270HTN02.8Tôi nhận được không thể làm việc?
M270HTN02.8 Màn hình LCD Liên hệ với chúng tôi:
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%