| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M350QVR01.3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M350QVR01.3 Màn hình hiển thị LCD 35.0 inch 3440*1440
M350QVR01.3 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M350QVR01.3 |
| Kích thước đường chéo | 35" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3440 ((RGB) × 1440 106PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 819.408 ((W) × 345.888 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 834.4 ((W) × 373.85 ((H) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 25001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | VA, thường là màu đen, truyền. |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20 (Loại) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 89% DCI-P3 |
| Loại đèn | KSF LED, 30K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 120Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 6.78/7.12Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Giao diện tín hiệu | eDP (8 làn đường), HBR1 (2.7G / làn đường), 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M350QVR01.3 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M350QVR01.3 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?M350QVR01.3 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM350QVR01.3 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiM350QVR01.3?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá