| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M270DAN06.6 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M270DAN06.6 27.0 inch 2560 * 1440 màn hình LCD
M270DAN06.6 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M270DAN06.6 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 108PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 606.44 × 355.81 × 14.68 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 95%DCI-P3 |
| Đèn hậu | QLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 2.15±0.11kg |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Tỷ lệ làm mới | 165Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (8 làn đường), HBR1 (2.7G / làn đường), 70 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
M270DAN06.6 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
M270DAN06.6 Thẻ thường gặp của bảng điều khiển LCD:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?M270DAN06.6 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM270DAN06.6 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiM270DAN06.6?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá