| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | DV230FHD-NT0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
23.0 inch 1920 * 1080 DV230FHD-NT0 Màn hình hiển thị LCD Cho màn hình máy tính để bàn
DV230FHD-NT0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | DV230FHD-NT0 |
| Kích thước đường chéo | 23.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 95PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 509.184 ((W) × 286.416 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 525.5 ((W) × 301.5 ((H) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ rõ ràng, cứng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AFFS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| Độ sâu kính | 0.70+0.70 mm |
| Khả năng truyền | 4.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M sRGB |
| Loại đèn | Không có B/L, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COF Được xây dựng trong 6 nguồn + 3 chip cổng |
| Trọng lượng bảng | 660g (Typ.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 23.0 inch 1920 * 1080 DV230FHD-NT0 Màn hình hiển thị LCD Cho màn hình máy tính để bàn | |
DV230FHD-NT0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
DV230FHD-NT0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn DV230FHD-NT0 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng DV230FHD-NT0 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa DV230FHD-NT0 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu DV230FHD-NT0 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá