| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | COG-VLUK7053B-07 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
15.0 inch 1920 * 720 COG-VLUK7053B-07 1000: 1 màn hình LCD cho xe hơi
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-VLUK7053B-07 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 137PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 355.68 ((W) × 133.38 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 428.49 ((H) × 217.21 ((V) × 15.85 ((D) mm |
| Điều trị | Phòng chống vân tay + Phòng chống chói, Phòng chống phản xạ |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [11S4P], 50K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 975g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 60 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
| 15.0 inch 1920 * 720 COG-VLUK7053B-07 1000: 1 màn hình LCD cho xe hơi | |
COG-VLUK7053B-07 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
COG-VLUK7053B-07 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa COG-VLUK7053B-07 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của COG-VLUK7053B-07 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán COG-VLUK7053B-07 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của COG-VLUK7053B-07 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá