| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | COG-VLUK7035-04 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
5.0 inch 480 * 640 COG-VLUK7035-04 300 cd / m2 Màn hình LCD cho màn hình ô tô
COG-VLUK7035-04 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-VLUK7035-04 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 640, VGA 161PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 75.6 ((W) ×100.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 91.4 ((H) × 121 ((V) × 20.6 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Xem hướng | 12 giờ. |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | WLED [5S1P], lái xe W/O |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 6-bit), 50 pinFPC |
| Cung cấp điện | 3.15V (Như) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
| 5.0 inch 480 * 640 COG-VLUK7035-04 300 cd / m2 Màn hình LCD cho màn hình ô tô | |
COG-VLUK7035-04 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
COG-VLUK7035-04 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán COG-VLUK7035-04 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn COG-VLUK7035-04 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của COG-VLUK7035-04 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá