| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | COG-VLUK7033-04 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD WLED mới COG-VLUK7033-04 7.0 inch 800 * 480 262K
COG-VLUK7033-04 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-VLUK7033-04 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | 156.2 ((W) × 94.5 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 167.7 ((W) × 109.4 ((H) mm |
| Độ sáng | 600 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | - |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | - |
| Loại đèn | WLED, không có tài xế |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 40 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
| Màn hình LCD WLED mới COG-VLUK7033-04 7.0 inch 800 * 480 262K | |
COG-VLUK7033-04 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
COG-VLUK7033-04 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn COG-VLUK7033-04 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của COG-VLUK7033-04 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán COG-VLUK7033-04 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá