| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | COG-VLSZT173-01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
15.0 inch 720*1920 COG-VLSZT173-01 Màn hình LCD cho độ sáng cao
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-VLSZT173-01 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) ×1920 137PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 133.38 ((W) × 355.68 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 150.95 ((W) × 371.12 ((H) × 15.7 ((D) mm |
| Độ sáng | 950 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 30 (tối đa) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | 11S4P WLED, không có lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 60 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
| 15.0 inch 720*1920 COG-VLSZT173-01 Màn hình LCD cho độ sáng cao | |
COG-VLSZT173-01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
COG-VLSZT173-01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán COG-VLSZT173-01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của COG-VLSZT173-01 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn COG-VLSZT173-01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của COG-VLSZT173-01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá