| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | COG-VLSZT058-01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
9.0 inch 1280 * 720 COG-VLSZT058-01 màn hình LCD cho xe hơi
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-VLSZT058-01 |
| Kích thước đường chéo | 9.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 720, WXGA 163PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 198.72 ((W) × 111.78 ((H) mm |
| Mở Bezel | 200.9 ((W) × 113.8 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 210.7 ((W) × 124.45 ((H) × 8.15 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 800 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Loại đèn | 9S3PWLED, 30K giờ, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 60 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/18.4/12.2V (Loại) ((VCC/VHG/CGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -35 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
| 9.0 inch 1280 * 720 COG-VLSZT058-01 màn hình LCD cho xe hơi | |
COG-VLSZT058-01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
COG-VLSZT058-01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán COG-VLSZT058-01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của COG-VLSZT058-01 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn COG-VLSZT058-01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của COG-VLSZT058-01?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá