| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | COG-VLSZT047-01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
COG-VLSZT047-01 9.0 inch 1280 * 720 màn hình LCD
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-VLSZT047-01 |
| Kích thước đường chéo | 9.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 720, WXGA 163PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 198.72 ((W) × 111.78 ((H) mm |
| Mở Bezel | 200.9 ((W) × 113.8 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 210.7 ((W) × 124.45 ((H) × 8.15 ((D) mm |
| Độ sáng | 800 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% sRGB |
| Trọng lượng | - |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ chống sáng, Lớp phủ cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [9S3P], 30K giờ, lái xe W/O |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit)60 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3/18.4/12.2V (Loại) ((VCC/VHG/CGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -35 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
| COG-VLSZT047-01 9.0 inch 1280 * 720 màn hình LCD | |
COG-VLSZT047-01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
COG-VLSZT047-01 FAQ về màn hình LCD
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của COG-VLSZT047-01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu COG-VLSZT047-01 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của COG-VLSZT047-01?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá