| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | COG-VLSZT046-02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
COG-VLSZT046-02 12.3 inch 1920 * 720 60Hz 80 pin màn hình LCD
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-VLSZT046-02 |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 167PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 292.032 ((W) × 109.512 ((H) mm |
| Mở Bezel | 295 ((W) × 112 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 307 × 125,5 × 13,6 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 600 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 75% NTSC |
| Đèn hậu | 8S4PWLED, không có tài xế |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 80 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |
| COG-VLSZT046-02 12.3 inch 1920 * 720 60Hz 80 pin màn hình LCD | |
COG-VLSZT046-02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
COG-VLSZT046-02 FAQ bảng điều khiển LCD
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu COG-VLSZT046-02 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của COG-VLSZT046-02?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của COG-VLSZT046-02 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá