| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | COG-VLSZT042-01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
COG-VLSZT042-01 8.0 inch 1280 * 720 800 cd / m2 900: 1 màn hình LCD
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-VLSZT042-01 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 720, WXGA 184PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 176.64 ((W) × 99.36 ((H) mm |
| Mở Bezel | 178.64 ((W) × 101.36 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 192.8 ((W) × 116.9 ((H) × 12.8 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống sáng, Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 800 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Loại đèn | 8S3PWLED, 30K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI, 30 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
| COG-VLSZT042-01 8.0 inch 1280 * 720 800 cd / m2 900: 1 màn hình LCD | |
COG-VLSZT042-01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
COG-VLSZT042-01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu COG-VLSZT042-01 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của COG-VLSZT042-01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của COG-VLSZT042-01?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá