| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | COG-VLSZT025-01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
COG-VLSZT025-01 8.0 inch 1280 * 720 LCD cho màn hình ô tô
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-VLSZT025-01 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 720, WXGA 184PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 176.64 ((W) × 99.36 ((H) mm |
| Mở Bezel | 179.64 ((W) × 102.36 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 192.8 ((H) × 116.9 ((V) × 12.4 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 4%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 690 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 69%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [7S3P], W/O Driver |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 pinFPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
| COG-VLSZT025-01 8.0 inch 1280 * 720 LCD cho màn hình ô tô | |
COG-VLSZT025-01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
COG-VLSZT025-01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn COG-VLSZT025-01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán COG-VLSZT025-01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của COG-VLSZT025-01 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá